Tuesday, October 25, 2011

MATUNDA YA KONGAMANO LA UWEKEZAJI YAANZA KUONEKANA - TPM WAANZA KUWEKEZA KWA KASI MPANDA

Huu ni moja ya mtambo ya kiwanda cha Tanzania Pema Mining Energy Company (TPM) cha kutengeneza madini ya shaba kinachojengwa mjini Mpanda tayari kwa kuanza kazi hiyo na ununuzi wa madini hayo wakati wowote kuanzia sasa, Mwenyekiti wa kiwanda hicho Bw. Servet Sukru Yazigi anasema kiwanda hicho kikikamilika kitaweza kutoa ajira ya watanzania wapatao 160 ambayo itakuwa ajira ya kudumu. na watanzania wengine zaidi ya 200 wataweza kupata ajira za muda mfupi. (PICHA NA KIBADA ERNEST WA MPANDA)

No comments:

Post a Comment