Sunday, November 13, 2011

UTEUZI WA WAKUU WA WILAYA NA MIKOA MIPYA KABLA YA DESEMBA MOSI MWAKA HUU ASEMA RAIS KIKWETE


Rais Jakaya Kikwete amesema kuwa uteuzi wa wakuu wa wilaya utafanyika hivi karibuni ambapo katika uteuzi huo utakwenda sanjari na uteuzi wa wakuu wa mikoa mipya na wilaya mpya na kuwa hadi desemba mosi uteuzi huo utakuwa umefanyika na wilaya Mpya zitaanza kazi Januari mwakani. Alisema kuwa hatateua wakuu wa mikoa pekee bali atateua na wasaidizi wake wa wilaya na mikoa na kusema kuwa lengo la serikali ni kuharakisha maendeleo yanasonga mbele na kuonya viongozi wa wilaya  mpya ya Wanging'ombe kupendekeza mapeni makao makuu ya wilaya vinginevyo atateua yeye. Rais Kikwete amesema hayo leo mjini Njombe wakati akifungua mradi wa maji katika kata ya Mtwango katika wilaya ya Njombe. Picha kwa hisani ya Fullshangwe blog

No comments:

Post a Comment