Saturday, February 25, 2012

MKE WA MAKAMU WA RAIS MAMA ASHA BILLAL ATEMBELEA KITUO CHA MAYATIMA KATANDALA, AKABITHI TENKI LA KUHIFADHIA MAJI

Mke wa Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mama Asha Billal akiongozana na Mkuu wa Mkoa wa Rukwa Injinia Stella Manyanya wakiwasili katika kituo cha Kulelea mayatima cha Katandala kilichopo katika Manispaa ya Sumbawanga jana.

Mkuu wa Mkoa wa Mkoa wa Rukwa Injinia Stella Manyanya akicheza na mmoja ya watoto yatima wa kituo cha Katandala kilichopo katika Manispaa ya Sumbawanga huku Mke wa Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mama Asha Billal akiwa amembeba mtoto yatima wakati walipotembelea kituo hicho jana. 
Mke wa Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mama Asha Billal akishikana mikono na Mkuu wa kituo cha kulelea mayatima cha Katandala Sr. Maria Goreth Chusu kama ishara ya kukabidhi Tenki la kuhifadhia maji lenye ujazo wa lita 5,000 lililonunuliwa na Mkuu wa Mkoa wa Rukwa kusaidia huduma ya maji katika kituo hicho. Anayeshuhudia kulia ni Mkuu wa Mkoa wa Rukwa Injinia Stella Manyanya.

Mbunge wa Jimbo la Sumbawanga Mjini Aeshi Hillal akiahidi mchango wake wa pampu ya maji na mabomba kwa ajili ya kutumika kwenye tenki alilokabidhi Mama Asha Billal katika kituo cha kulelea mayatima cha Katandala jana. Kulia ni Mama Naomi Nko Kaimu Mkurugenzi Halamashauri ya Wilaya ya Mpanda na Mama Joyce Mgana, Mkuu wa Wilaya ya Nkasi. Kushoto ni Katibu wa CCM Mkoa wa Rukwa, Mke wa Makamu wa Rais Mama A sha Billal na Mkuu wa Mkoa wa Rukwa Injinia Stella Manyanya.

Baadhi ya watumishi wa Sekretarieti ya Mkoa wa Rukwa na wananchi waliohudhuria katika hafla hiyo wakimpungua Mgeni Rasmi Mama Asha Billal.

No comments:

Post a Comment