Monday, August 27, 2012

MKUU WA MKOA WA RUKWA NA FAMILIA YAKE WAHESABIWA KWENYE SENSA YA WATU NA MAKAZI



Mkuu wa Mkoa wa Rukwa Injinia Stella Manyanya akijibu maswali ya Msimamizi wa Sensa aliyemuwakilisha karani bwana Hamad tarehe 26, Agosti 2012 ambapo amejumuika na wakazi wa Mkoa wa Rukwa katika zoezi hilo linaloendelea nchi nzima.
 
Miongoni mwa wanafamilia wa Mkuuu huyo wa Mkoa wakijibu maswali ya Sensa. Mkuu huyo wa Mkoa amewataka Wananchi wote kushiriki kikamilifu kwenye zoezi hilo ambalo ni muhimu kwa mipango ya Serikali na Maendeleo ya wananchi wote. Alisema yeyote atayekwamisha zoezi hilo atachukuliwa hatua kwa mujibu wa sheria zilizowekwa.

No comments:

Post a Comment