Monday, April 22, 2013

MHE. CHANG'A AMUWAKILISHA MKUU WA MKOA WA RUKWA KWENYE MAHAFALI YA PILI YA CHUO CHA UALIMU ST. AGGREY CHANJI

Mkuu wa Wilaya ya Kalambo Mhe. Moshi Chang'a akizungumza katika mahafali ya pili ya chuo cha ulaimu St. Aggrey Chanji. Katika hotuba yake aliwataka wanafunzi wanaomaliza kusoma vizuri waweze kufaulu mitihani yao pamoja na kuwa mabalozi wazuri wa chuo hicho kwa kukiletea sifa nzuri. Aliwaasa wananchi wa Rukwa kubadilika kimtazamo na kuwaendeleza watoto wao kieleimu.

Mkuu wa Wilaya ya Kalambo Mhe. Moshi Chang'a akimkabidhi cheti mshindi wa jumla Bonavencha Ngasa katika taaluma kwa wanafunzi wa ualimu wa Stashahada, daraja la III A na Ualimu wa Awali.
 
Msanii wa muziki wa kizazi kipya "Bongo Flavour" maarufu kama Dogo Janja alialikwa kutoa burudani.

Mkuu wa Wilaya ya Kalambo akimbadilishia "Mike" Dogo janja ili apate kutoa burudani vizuri.

Baadhi ya wanafunzi waliohitimu wakiwa katika picha ya pamoja.
 

Picha ya pamoja na baadhi ya wahitimu chuoni hapo.

No comments:

Post a Comment