Friday, May 30, 2014

WAKANDARASI WA KAMPUNI YA SINOTEC KUTOKA DAR WAONANA NA MKUU WA MKOA WA RUKWA ENG. STELLA MANYANYA, TAYARI KWA KUANZA KAZI YA KUSAMBAZA UMEME VIJIJINI KUPITIA MRADI WA REA

Mkuu wa Mkoa wa Rukwa Eng. Stella Manyanya akizungumza na wakandarasi wa kampuni ya Sinotec kutoka Dar es Salaam walipofika ofisini kwake jana kutambulisha rasmi kampuni yao ambayo hivi karibuni itaanza kazi ya kuweka miundombinu ya kusambaza umeme vijijini kupitia mradi wa REA kutoka Mjini Sumbawanga kwenda vijiji mbalimbali Mkoani Rukwa. Mkuu huyo wa Mkoa amesema zoezi hilo ni katika utekelezaji wa Ilani ya Uchaguzi ya Chama Tawala CCM na Serikali iliyopo madarakani.
Viongozi wa kampuni ya Sinotec kutoka Dar es Salaam wakitoa maelezo ya mpangokazi wao ambao kwa kuanzia wanaandaa vifaa na kuvipeleka maeneo husika kabla ya shughuli yenyewe rasmi kuanza.
Picha ya pamoja.

No comments:

Post a Comment