Saturday, December 13, 2014

GARI LA MBUNGE WA JIMBO LA KWELA (CCM) IGNAS MALOCHA LAVAMIWA NA KUVUNJWA VIOO

Hii ni gari ya mbunge wa jimbo la kwela Ignas Malocha ambayo imevunjwa vioo na wafuasi wanaosadikiwa kuwa wa vyama vya upinzani ktk kijiji cha Kapenta jioni ya tarehe 12 /12/2014. Mbunge huyo alikuwa akitokea kijiji cha Kaoze aliposhiriki mkutano wa kampeni za uchaguzi wa serikali za mitaa za CCM, kundi la vijana walitanda barabarani kisha kuanza kutoa lugha chafu kuona hivyo dereva aligeuza gari huku mawe yakirushwa ambayo alivunja vioo hivyo. Kimsingi hakuna aliyejeruhiwa ktk tukio hilo.
Picha na habari hii kwa hisani ya matandao wa Facebook na Mussa Mwangoka Sumbawnga.

No comments:

Post a Comment