Wednesday, August 17, 2016

Mkuu wa Mkoa wa Rukwa aahidi kuupandisha Mkoa Kielimu.

Mkuu wa Mkoa wa Rukwa Kamishna Mstaafu Zelote Stephen ameonyesha kusikitishwa na hali ya Elimu ya Msingi katika Mkoa wake na kuahidi kuendelea kufuatilia na kuimarisha mikakati ya hali ya elimu katika mkoa.

Hayo aliyasema mbele ya  Naibu Waziri wa Elimu, Sayansi, Teknolojia na Ufundi Eng. Stella Manyanya, wakati Naibu Waziri huyo alipotembelea katika Ofisi ya Mkuu wa Mkoa ili kujua maendeleo ya hali ya Elimu ya Mkoa wa Rukwa.
Mkuu wa Mkoa wa Rukwa Kamishna Mstaafu Zelote Stephen akitoa Ufafanuzi kwa Naibu Waziri wa Elimu, Sayansi, Teknolojia na Ufundi Eng. Stella Manyanya.
Naibu Waziri Alisema kuwa serikali itaanza kuwashughulikia Walimu wakuu watakaoshindwa kutekeleza Wajibu wao.
Naibu Waziri wa Elimu, Sayansi, Teknolojia na Ufundi Eng. Stella Manyanya akielezea Mipango ya Serikali juu ya maendeleo ya Elimu mbele ya Mkuu wa Mkoa wa Rukwa Kamishna Mstaafu Zelote Stephen.


                                       

No comments:

Post a Comment