Thursday, September 15, 2016

Mkuu wa Mkoa asaidia ulinzi na Usalama kwa watendaji wa mtaa.

Mkuu wa Mkoa wa Rukwa Kamishna Mstaafu Zelote Stephen amewataka watendaji wa mtaa wampe kesi moja ambayo ilionekana kutopata suluhisho la kuondoa kero ya wizi katika baadhi ya mitaa, Kata ya Majengo Sumbawanga mjini.

akiongelea kuhusu Kesi hiyo Mtendaji wa mtaa Celina Moyo alisema kuwa kuna kijana waliwahi kumkamata na Ushahidi wa gunia la ngani akiwa ameiba na kumpeleka polisi lakini hatimae kijana huyo ameachiwa na kurudi mtaani.

"Mimi nilishawahi kuiba gunia nane za ngano, na nikaachiwa nyie mmenikamata na kigunia kimoja tu mnadhani ntafungwa?" Bi. Celina akimuigiza kijana huyo aliyeonekana kujitapa mbele ya wanachi na Viongozi wa mtaa.

Mkuu wa Mkoa alichukua namba ya kesi na kuahidi kufuatilia, Na kuwaasa watendaji hao kutokuwa waoga katika kufuata sheria kwa yeyote anaepindisha sheria hizo.

"Sheria zikifuatwa wala hakuna shida zinatokea," Mkuu wa Mkoa alisisitiza. 


No comments:

Post a Comment