Tuesday, September 13, 2016

Mkuu wa Mkoa awafundisha wakurugenzi kuwajibika kupunguza shida za wananchi

Mkuu wa Mkoa wa Rukwa Kamishna Mstaafu Zelote Stephen amewaasa wagurugenzi wa Halmashauri za Wilaya na Manispaa katika mkoa wa Rukwa, kutokaa kwenye maofisi na kutegemea kila kitu kuwa vizuri. 

Wosia huo ameutoa katika kikao alichokifanya katika ofisi yake leo hii, baada ya kuzunguka katika zahanati kadhaa na kugundua uwozo uliopo katika zahanati hizo.

"Kwanini Mkuu wa Mkoa au Mkuu wa Wilaya ndio aende akaibue uwozo wakati zahanati ni ya Mkurugenzi," Mkuu wa Mkoa alisema

Mkuu wa Mkoa alisisitiza kuwa wakurugenzi wanansahili kwenda kwenye huduma ili kujua shida wanazopata wananchi wasiridhike kwenye maofisi na matokeo yake wale waliopo kwenye vituo kupata mwanya wa kuiibia serikali


No comments:

Post a Comment