Saturday, December 24, 2016

"Tuendelee kuvitunza vyanzo vya maji," Mh. Inj. Gerson Lwenge

Waziri wa maji Mh. Inji. Gerson Lwenge amewasisitiza wananchi kuendele kutunza vyanzo vya maji ili wananchi waendelee kuwa na maji ya kugawiana kadiri miaka inavyokwenda mbele.
Mkuuu wa Mkoa wa Rukwa Kamishna Mstaafu Zelote Stephen, (kushoto), Waziri wa Maji Mh.Inj. Gerson Lwennge.

Picha ya Pamoja.
Aliyasema hayo baada ya Kutembelea Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Rukwa na Kuonana na Mkuu wa Mkoa Kamishna Mstaafu Zelote Stephen katika ziara yake ya siku mbili katika Mkoa.

Mh. Lwenge alisisitiza wananchi kutoendelea kufanya shughuli za kibinaadamu katika vyanzo vya maji na badala yake wapande miti kwa wingi ili kutunza mazingira.

Picha ya pamoja.
"Kuna utafiti umefanyika unaonesha kuwa kama itatokea vita ya tatu, basi watu watagombania maji, hata ukiangalia ugomvi wa wakulima na wafugaji chanzo ni ukosefu wa maji, mifugo imekosa maji na hatimae inaanza kuranda kutafuta maji mwishowe huingia kwenye mashamba na kusababisha ugomvi," Mh. Lwenge alifafanua


No comments:

Post a Comment