Monday, July 10, 2017

MZEE WA MIAKA 67 AUAWA HUKO LAELA.


Mzee mwenye umri wa 67, Mfipa, Mkulima wa Lyapona, aitwaye VICTORY LANDANI KALUNGUZWI, Aliuawa kwa kupigwa sehemu mbalimbali za mwili wake kwa kutumia fimbo na watu watatu waliotambuliwa kwa majina.

Chanzo cha kufanya mauaji hayo ni wizi wa mahindi ambapo marehemu alishukiwa kuwa ni mwizi wa katika shamba la MICHAEL MKOMBOZI.

MAuaji hayo yalitokea baada ya  watu hao kumvizia marehemu akiwa shambani na kuanza kumshambulia kwa kumpiga sehemu mbalimbali za mwili wake kwa kutumia fimbo na kumsababishia kifo.
  
Watuhumiwa walitoroka mara baada ya kutenda kosa hilo na juhudi za  Jeshi la Polisi  za kuwatafuta zinaendelea.

Kamanda wa Polisi Mkoa wa Rukwa Kamishna Msaidizi wa Polisi GEORGE SIMBA KYANDO   anatoa wito kwa wananchi kuacha tabia ya kujichukulia sheria mkononi kwani ni kosa la jinai.
Kamanda wa Polisi Mkoa wa Rukwa Kamishna Msaidizi wa Polisi GEORGE SIMBA KYANDO

Aidha anatoa ushauri kwa wananchi kujijengea tabia ya kutoa taarifa katika vituo vya Polisi pale wanapomuhisi mtu kuwa kafanya uhalifu na sio kujichukulia maamuzi kama walivyofanya.

Pia anatoa angalizo kwa wale wote walioshiriki kufanya mauaji hayo ni vyema wakajisalimisha wenyewe mapema iwezekanavyo pia anaomba ushirikiano kwa wananchi kuwa endapo watawaona watu ambao siyo wenyewe katika maeneo yao watoe taarifa harakasana ili washukiwa waweze kukamatwa na kuchukuliwa hatua zaidi.


No comments:

Post a Comment