Monday, May 14, 2018

RC Wangabo aagiza DED kuchunguzwa



Mkuu wa Mkoa wa Rukwa mh. Joachim Wangabo amemuagiza Katibu Tawala
wa Mkoa kuanzisha mchakato wa kinidhamu na uchunguzi mara moja dhidi ya
Mkurugenzi wa Halamashauri ya Wialaya ya Kalambo kutokana na utendaji kazi wake
usioriddhisha.

Amesema kuwa mkurugenzi huyo amekuwa akichelewesha juhudi za
serikali baada ya kushindwa kumaliza ujenzi wa upanuzi wa kituo cha afya cha Mwimbi
kwa wakati na kuchelewa kuanza ujenzi wa kituo kipya cha afya cha Legeza mwendo
hata baada ya kupatiwa Shilingi Bilioni 1.1 na serikali kwaajili ya vituo vyote
viwili vilivyopo katika halmashauri hiyo.

“Huyu mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Kalambo
utendaji wake siridhwi nao hata kidogo katika mazingira ya sekta ya afya kwa
ujumla wake, ujenzi na ukarabati wa miundombinu katika kituo cha afya cha
Mwimbi ulianza mwezi wa nane mwaka 2017 mpaka leo naongea hapa mwezi wa tano
mwaka 2018 kituo cha afya kile bado hakijakamilika,” Alisema
Ameyasema hayo alipokuwa akiongea na wauguzi katika siku yao
ya wauguzi duniani iliyoadhimishwa kimkoa katika kata ya Laela, Wilaya ya
Sumbawanga.

No comments:

Post a Comment